Cathbeth Charles

Cathbeth Charles Follow

I am a
β€ŒπŸ“»Radio personality
πŸ’»Blogger
Radio β‚ͺ🎧
β€Œβ€ŒWeb & Graphic Design
Mobile App Maker
β€ŒπŸ‡΄β€ŒπŸ‡Όβ€ŒπŸ‡³β€ŒπŸ‡ͺβ€ŒπŸ‡·
mzikimzuri.com & Mziki Mzuri App
ο½ƒο½ο½Žο½”ο½ο½ƒο½” β‡©β‡©β€Œ

https://mzikimzuri.com/

2,871 Followers  2,413 Follow

Share Share Share

Maji tena hahahahahahahahahah @mzikimzuri  www.mzikimzuri.com
Right
Happy birthday ndugu yangu @b.quality HR @rise_media uwe na maisha marefu na yenye baraka teleeeeeee
Happy birthday to U @b.quality kutoka @mzikimzuri www.mzikimzuri.com
The most important thing is to enjoy your life - to be happy - it's all that matters. @shadrack_mkwama. @mzikimzuri 
www.mzikimzuri.com
Your time is limited, so don't waste it living someone else's life. @mzikimzuri www.mzikimzuri.com
Rock city @mzikimzuri
Download or Watch(Official Video) Chidi beenz - Govinda @mzikimzuri @official__el www.mzikimzuri.com
Changia vifaa wezeshi katika kufanikisha elimu kwa watoto wanaoishi mazingira magumu.
Changia na wasiliana na Viongozi wa Rise Charity  kupitia na  Hizi 0746755439 Au 0716236912
#MtotokwanzaElimunimsingi @rise_media
Mzazi/Mlezi Urithi wa mtoto ni Elimu bora tuhakikishe tunawezesha watoto kwa kuwapa vifaa wezeshi katika elimu
Changia vifaa wezeshi katika kufanikisha elimu kwa watoto wanaoishi mazingira magumu.
Jinsi ya kuchangia wasiliana na 
0746755439 Au 0716236912

#MtotokwanzaElimunimsingi

Tusaidiane katika kusaidia elimu kwa watoto

Pia tusaidiane kusambaza ujumbe huu kusambaza baraka hizi kwa watu wote.
@rise_media
NI MUHIMU TAFADHARI SOMA

mambo vipi guyz, I hope mpo poa kabisa Poleni na majukumu, 
Kwaniaba ya HR MR Ngamba napenda kuwatangazia kwa kwa sasa Rise Media tumekuja na Project Inayojulikana kwa jina la Rise Charity 
kampeni hii inamakusudio makuu mawili, moja ikiwa ni kuwasaidia watoto wa shule za Msingi waishio vijijini vifaa mbalimbali vya kujifunzia ,Pili ni kuhamasisha watoto kupenda shule na kuwafundisha baadhi ya masomo ya jamii ili waweze kutimiza ndoto zao, Kampeni hii inatarajiwa kuzunguka mikoa mbalimbali Tanzania kampeni hii imebebwa na kauli mbiu isemayo mtoto kwanza Elimu ni msingi. 
Team rise media tunatakiwa kuhakikisha tunatimiza malengo katika kampeni hii, 
Tuna kanakaribisha michango yenu, na hata kama mtu anamdau ambaye anaweza kuchangia kampeni hii anakaribishwa 
Pia tumeandaa Fomu maalumu kwajili ya kupitisha kwa wadau mbalimbali fomu zinapatikana Ofisin Sinza au unaweza kumcheki Mwenyekiti wa  Project Mr Elia Jeseph au Katibu wake Mr Atley Kayuni,

Kwakuanzia tutaenda mkoa wa morogoro, wilaya ya Kilosa Kata ya Dumila, tutaenda kutembelea shule za jamii ya wafugaji Majina ya shule tutawajuza hivi karibuni,

Vifaa ambavyo tunatakiwa kuvikusanya ni pamoja na Daftari, Kalamu ya wino na Risasi, 
Tunatarajikwenda morogoro mwezi ujao Mwishoni , Na itakuwa endelevu Tufaifanya kila tunapopata nafasi angalau mara moja mwezi 
Karibuni sana katika kuifanikisha Kampeni hii

Tunakaribisha Mawazo, Ushauri na Maoni na maswali
Happy birthday mtani wangu Mtz @jang_man_wa_tz mzee wa Kununa nuna πŸ˜€πŸ˜€πŸ˜€ *UTANI TU* Uwe na maisha marefu kutoka @rise_media
It is better to be hated for what you are than to be loved for what you are not.
@mzikimzuri www.mzikimzuri.com