Mange Kimambi

Mange Kimambi Follow

🇹🇿Tanzanian Free Speech Activist
*
Whatsapp: +1 424 288 1123
*
*

https://www.gofundme.com/lissumedicalcare

1,496,497 Followers  399 Follow

Share Share Share

Lulu umependeza, ila chill out....Uko mahakamani kwa kesi kubwaaa sana ya kuuwa bila kukusudia achana na social media tafadhali.... Sawa utaenda mahakamani na dera na kilemba ila siku hizi majaji, wasaidizi wao, makarani, na familia zao etc pia wako mitandaoni. Jaji akikufatilia first thing ataona ni kwamba you don’t care, atahisi you are not bothered na kesi wala huyo victim. Hata hao wa upande wa serikali wapo mitandaoni.....
.
.
Apart from facts za kesi, jinsi ulivyo tu na unavyo behave nje na ndani ya mahakama kipindi cha kesi huwa ni issue.......Mimi kuna jaji mmoja wa mahakama kuu alimtuma rafiki yangu wa karibu aniambie niache matusi, Ni jaji wa mahakama kuu imagine. So trust hawa majaji wapo mitandaoni. Kwa binadamu wa kawaida kwa kesi yako ilivyokubwa jaji ataku expect usiwe mtu unaeendelea kujiachia hivi, atakuona you are cold hearted kiasi kwamba hata facts za kesi zikawa secondary....
.
.
.
Mimi naangaliaga sana crime shows, naonaga watu wanavyokuwaga judged sababu tu alienda out kuhave fun baada ya tukio au sababu tu hakulia alipopewa habari za msiba.Usitake kuonyesha watu you are okay, You can’t be okay, and it’s okay to show people you are not okay or not show them anything at all. But acting like you don’t give a damn makes you look like you are capable of committing the crime you are being charged with.
.
.
.
Secondly, kama kuna kosa ulilotenda ni kumpotezea mamake Kanumba. Trust me leo kungekuwa na uzito mkubwa mnoo wewe kuingia mahakamani na mama wa victim. Jaji anaanzaje kusema you are guilty kama mwenye uchungu na mwanae anasema you are not.... Ila hushauriki Lulu, nilikushauri sana juu ya hili la mamake Kanumba. Pray to God,  she won’t testify for the state! Ndio wamama kama wale wanajua kumganda mtu ila ungemvumilia mpaka hii kesi iwe closed! Kumbuka nchi nzima ilikuwa against you watu wote tulikuhukumu ila yule mama alikukumbatia, when no one one cared for you she did, alichokufanyia yule kama hakilipiki kwa pesa yoyote na hata kama alikukosea alideserve kusamehewa mara 70 sababu ya alichokufanyia.Sijui kwanini ila mimi iliniuma mnoooo ulivyompotezea yule mama baada ya kesi yako kuisha makali, I felt like you used her 😭
Hivi toka tuanze kusikia Zitto atakamatwa, sijui polisi wanamtafuta sijui atafanywa nini hivi kuna siku kapatwa na lolote?? Zitto ndio ‘mpinzani’ pekeee anaeruhusiwa kumkosoa Magu.... zile issue za takwimu angekuwa kazisema Lissu angekuwa ndani siku nyingiiiiiii, ila sababu ni Zitto eti raisi anajiongeleaha anakumbusha watendaji sheria flaniii ingetimika,,,weeeeeeeeeeee  ingekuwa Lissu au Lema au Msigwa hakuna kuongea wangeshabebwa long time..... Zitto na Magu wanajuana wasituzingue bwana!
.
.
. .
#Repost @kwinyara (@get_repost)
・・・
HATARI HATARI HATARI .
Zitto Kambwe under 360 eagle eye.

They plan attack against him, and it will look like either car accident or arm robbers and the last option will be poison(hii sio best choice) hizo mbili ndizo.
Mzee aliingia na mbwembwe huyu🤣🤣🤣
.
.
.
.
.
.
.
.
.
•••••••••••••••••••••••••••••••••••••••••••••••••••
.
Hata kama ulishachangia round ya kwanza unaombwa uchangie tena sababu zinahitajika pesa kwa ajili ya Mh. Lissu kupelekwa nchi za nje kufanyiwa rehabilitation ili aweze kusimama na hatimae aweze kutembea. Kwa sasa anaweza kukaa tu😭😭 Kwa wale mlioko nje ya Tanzania tafadhali changieni kwa kubonyeza link kwenye bio yangu au ingia www.GoFundMe.com/LissuMedicalCare . Tafadhali changieni. Diaspora twende kazi 💪
.
.
Kwa wale mlioko Tanzania tafadhali changia kwa njia hii
Bank: CRDB
Jina la akaunti: CHADEMA M4C
Namba: 01J1080100600
Tawi: MBEZI BEACH
.

HUITAJI KWENDA BENKI, 
Waweza kuchagia kupitia huduma za
M-PESA au TIGO PESA au AIRTEL MONEY.
.
.

M-PESA
Piga *150*00# CHAGUA 6, Huduma za kifedha, kisha chagua 2, M-PESA KWENDA BENKI, kisha chagua 1, CRDB na kisha 1, weka namba ya akaunti ambayo ni 01J1080100600. (Namba ya kumbukumbu weka namba ya Akaunti)
Baadaye malizia kwa kufuata maelekezo.
.

TIGO PESA.
Piga *150*01# CHAGUA 6, Huduma za kifedha, kisha chagua 1, TIGO PESA KWENDA BENKI, kisha chagua 1, CRDB na kisha 1, kuingiza namba ya kumbukumbu ambayo ni 01J1080100600. (Namba ya kumbukumbu weka namba ya Akaunti)
Baadaye malizia kwa kufuata maelekezo.
.

AIRTEL MONEY:
Piga *150*60# CHAGUA 1, Tuma pesa, kisha CHAGUA 3,
Tuma KWENDA BENKI, kisha CHAGUA 2, CRDB, na kisha 1, ingiza namba ya akaunti ambayo ni 01J1080100600. (Namba ya kumbukumbu weka na
.
Kwa wale ambao hawakuelewa economic benefits, mzungu anasema kugawana 50/50 na sisi ni kwenye economic benefits tu sio kwenye faida ya biashara kama jinsi Magu anavyosisitiza. Na hizo economic benefits  kwa wao wazungu inamaanisha kutoa hizo $300M kitu ambacho wanadai Barrick watarudi kunegotiate malipo ya taratibu pia ni kutoa shares 16 kwa serikali!, pia ni kuajiri watanzania wengi zaidi mgodini na mambo kama hayo, lakini kwenye faida,  hakuna mgao huo wa 50/50 kama Magu anavyosisitiza mgao kwenye faida ni sisi 16% na Mzungu 84%....
.
.
.
Hakuna mwekezaji dunia hiii wa kukubali usenge huo wa kugawana 50/50. Haiwezekani na haitolaaa kutokea na ndo maana Magu mwenyewe kasema huyo mgao wa 50/50 haujapata kutokea Africa nzima na hiyo ni sababu ni kitu ambacho hakiwezekaniii. It’s impossible!! Sasa yeye Magu anajihisi yeye ni Superman ndo apate mgao wa 50/50??
.
.
.
Na Barrick wenyewe wamekiri kwenye website yao kuwa yooote waliyokubaliana na serikali ya Magufuli hayatofanyika bila kupitishwa na ACACIA.... Haki this very stupid!! Sasa why Magufuli alikuwa anaongea na mtu ambae now anasema wazi wazi kuwa makubaliano yooote ni lazma yapitishwe na ACACIA si alisema hao Barrick ndo mabosi sasa mbona wanaandika kwenye website hao kuwa makubaliano hayatotendeka mpaka ACACIA wapitishe???
.
.
.
.
.
Na mimi najua Magufuli anaelewa vizuri kabisa kuwa anachotueleza sicho walichokubaliana na Barrick ndo maana hata alimtoa mkalimani pale sababu alijua wazungu wangebaki mdomo wazi...
.
.
Tatizo namba moja la Magu ni Mr. Misifa anapenda kusifiwa ndo maana inabidi aongeee hata uwongo ili mradi sifa zije!’
Lol, imebidi nicheke tu, huku Rais anasema Tanzania itagawana profit 50/50 na Acacia, huku Acacia leo asubuhi kwenye conference call na stakeholders anasema watagawana economic benefits na sio faida, tena ACACIA amesisitiza kuwa hawatogawana faida kama ambavyo watanzania wanataarifiwa, nashindwa kujua nilie au nicheke!!! Yani it’s like alichokielewa Magufuli sicho alichokielewa ACACIA , sasa sijui tatizo ni lugha au tatizo ni kitu gani!! Mzungu katofautisha economic benefits na profits, huyu Magu yeye anadhani ni profits za biashara...
.
.
.
Hivi mnadhani kweli Magufuli hakuwaelewa Barrick vizuri au ndo kaamua tu kutudanganya kama alivyotudanganya na ule mripoti wake wakipuuzi??
.
.
Na Barrick wenyewe wamekiri kwenye website yao kuwa yooote waliyokubaliana na serikali ya Magufuli hayatofanyika bila kupitishwa na ACACIA.... Haki this very stupid!! Sasa why Magufuli alikuwa anaongea na mtu ambae now anasema wazi wazi kuwa makubaliano yooote ni lazma yapitishwe na ACACIA....
.
.
.
.
.
Ambao hamjaelewa maana ya economic benefits na profits angalie post inayofuata. It seems hata rais mwenye phd pia hajui tofauti😭😭😩😩
Kingwangallah mmmh! Hao Watoto sana si mpaka chawa watakuwa nazo jomoni😩... yani mnaambiwa huko Feza wanafunzi wanakimbia kukaaa pembeni na Watoto wa kingangwallah yani watoto hawatamaniki na walimu wanaogopa kuwarudisha nyumbani au kuwapa adhabu sababu baba yao waziri na ndo wanasoma bure hawalipi school fees....
.
.
Alafu alivyokuwa anatafuta wasenge kumbe nae mdogo wake wa damu watu wanampumulia ila hamkamati, huyo waziri mpya wa afya tunaomba aanze na mdogo wake Kingwangalla....
Account ya Tundu Lissu ya instagram ni hii hapa @TundulissuTz @tundulissutz
.
.
.
.
.
.
.
.
•••••••••••••••••••••••••••••••••••••••••••••••••••
.
Hata kama ulishachangia round ya kwanza unaombwa uchangie tena sababu zinahitajika pesa kwa ajili ya Mh. Lissu kupelekwa nchi za nje kufanyiwa rehabilitation ili aweze kusimama na hatimae aweze kutembea. Kwa sasa anaweza kukaa tu😭😭 Kwa wale mlioko nje ya Tanzania tafadhali changieni kwa kubonyeza link kwenye bio yangu au ingia www.GoFundMe.com/LissuMedicalCare . Tafadhali changieni. Diaspora twende kazi 💪
.
.
Kwa wale mlioko Tanzania tafadhali changia kwa njia hii
Bank: CRDB
Jina la akaunti: CHADEMA M4C
Namba: 01J1080100600
Tawi: MBEZI BEACH
.

HUITAJI KWENDA BENKI, 
Waweza kuchagia kupitia huduma za
M-PESA au TIGO PESA au AIRTEL MONEY.
.
.

M-PESA
Piga *150*00# CHAGUA 6, Huduma za kifedha, kisha chagua 2, M-PESA KWENDA BENKI, kisha chagua 1, CRDB na kisha 1, weka namba ya akaunti ambayo ni 01J1080100600. (Namba ya kumbukumbu weka namba ya Akaunti)
Baadaye malizia kwa kufuata maelekezo.
.

TIGO PESA.
Piga *150*01# CHAGUA 6, Huduma za kifedha, kisha chagua 1, TIGO PESA KWENDA BENKI, kisha chagua 1, CRDB na kisha 1, kuingiza namba ya kumbukumbu ambayo ni 01J1080100600. (Namba ya kumbukumbu weka namba ya Akaunti)
Baadaye malizia kwa kufuata maelekezo.
.

AIRTEL MONEY:
Piga *150*60# CHAGUA 1, Tuma pesa, kisha CHAGUA 3,
Tuma KWENDA BENKI, kisha CHAGUA 2, CRDB, na kisha 1, ingiza namba ya akaunti ambayo ni 01J1080100600. (Namba ya kumbukumbu weka na
.
Unawatafuta waliofanya ujangili kwenye mali asili je viongozi waliopo madarakani wanaofanya ujangili kwenye biashara za watu??? Waziri mzima hulipi school fees za watoto wakati pesa unazo kama sio ujangili nini? Jamani huyu waziri anadaiwa school fees za watoto FEZA. Watoto wanadaiwa school fees za mwaka wa pili huu sasa. Wanasoma bure sababu Baba yao waziri shule inaogopa kuwasimamisha. Mnataka kuziharibu mpaka shule za private kwa kugoma kulipa fees. Hivi wewe waziri mzima huoni aibu unasomesha watoto wako bure kwenye private school?? si tuliambiwa sasa hivi viongozi mna discipline? Hii ndo discipline?
.
.
.
Kalipe school fees huko paka wewe acha kumfata fata Nyalandu anaetetea wananchi!!!. Mnaleta ubabe mpaka kwenye kusomesha watoto wenu??
.
.
.
.
Nyambaf hawana hata haya watoto zao mbona hawawasomeshi shule za kata? Wote Watoto zao wanawasomesha private sababu wanajua shule za government hazifai mtu kusomesha mwanae..and you know what? hawa viongozi Watoto wao wangesoma shule za government basi wangeanza kuzijali hizo shule. Huko bungeni instead of wasting time kujadili kumwongezea Magu muda ilibiidi mjadili sheria ya viongozi woooote wa umma kuanzia wenyekiti wa mitaaa mpaka Rais, plus wabunge , plus wanasiasa woooote lazma watoto wao wasome shule za serikali. Yani kiongozi wa level yoyote anaepokea pesa za walipa kodi kama mshahara lazma mwanae asome shule ya kata. Haki wakifanya hivyo mtaona ndani ya miaka miwili tu shule za serikali zita improve zitaanza kushindana na za private sababu hawatokubali watoto wao wapate elimu mbovu. Sasa hivi hao wenye nafasi ya kuimprove elimu woote wanasomesha Watoto wao shule za private je watajua saa ngapi uozo wa hizo shule au watapataje uchungu wa kubadilisha system ya elimu??? Ilibidi wote wenye uwezo na madaraka ya kubadilisha elimu nchini kwetu walazimishwe Watoto wao wasome hizo shule!
.
.
.
.
.
.
Sio muhimu sana kwa taifa zima ila mwambie mkeo aache uvivu awe anaamka asubuhi awataarishe watoto unaambiwa Feza nzima hakuna wanafunzi wachafu kama Watoto wa Kingwangalla, yani haijapata kutokea tangu FEZA iubwe kuwa na wanafunzi wachafu hivyo. Unaambiwa utasema Watoto ni homeless kumbe watoto wa waziri. 😭😩
Lol, wanachekesha sana hawa, hapa wanamtishia Nyalandu ili aache kupinga mambo ya Magu kuongezewa muda wa uwongozi.... Magu ana miaka 2 madarakani mbona hakuwasaka hao wabunge waliohusika ila Nyalandu kwenda kumuona Lissu na kupinga Magu kuongezewa muda mara yameibuka haya... yani hapa wanamchimba biti Nyalandu. .
.
Nyalandu don’t back down. Wananchi tuko na wewe. Usiwaogope wala nini. We are with you.
.
.
Hii ni dalili ingine kwa watanzania kuwa Magi hatoondoka madarakani, wanaompinga kuongezewa muda keshaanza kuwashughulikia..... Na watakaoliangusha taifa na kuliingiza taifa kwenye udikteta ni wabunge wa CCM! .
.
. .
#Repost @jamiiforums (@get_repost)
・・・
Waziri wa Maliasili na Utalii, Dkt. Hamisi Kigwangalla amesema atawashughulikia vikali mawaziri na wabunge wote wanaojihusisha na Ujangili .
.
Amesisitiza kuwa anayo orodha ya baadhi ya viongozi wastaafu na waliopo madarakani ambao wanadaiwa kujihusisha na biashara hiyo haramu na hatosita kuwachukulia hatua endapo uchunguzi dhidi yao utakamilika.
.
.
.
.
.
•••••••••••••••••••••••••••••••••••••••••••••••••••
.
Hata kama ulishachangia round ya kwanza unaombwa uchangie tena sababu zinahitajika pesa kwa ajili ya Mh. Lissu kupelekwa nchi za nje kufanyiwa rehabilitation ili aweze kusimama na hatimae aweze kutembea. Kwa sasa anaweza kukaa tu😭😭 Kwa wale mlioko nje ya Tanzania tafadhali changieni kwa kubonyeza link kwenye bio yangu au ingia www.GoFundMe.com/LissuMedicalCare . Tafadhali changieni. Diaspora twende kazi 💪
.
.
Kwa wale mlioko Tanzania tafadhali changia kwa njia hii
Bank: CRDB
Jina la akaunti: CHADEMA M4C
Namba: 01J1080100600
Tawi: MBEZI BEACH
.

HUITAJI KWENDA BENKI, 
Waweza kuchagia kupitia huduma za
M-PESA au TIGO PESA au AIRTEL MONEY.
.
.

M-PESA
Piga *150*00# CHAGUA 6, Huduma za kifedha, kisha chagua 2, M-PESA KWENDA BENKI, kisha chagua 1, CRDB na kisha 1, weka namba ya akaunti ambayo ni 01J1080100600. (Namba ya kumbukumbu weka namba ya Akaunti)
Baadaye malizia kwa kufuata maelekezo.
.

TIGO PESA.
Piga *150*01# CHAGUA 6, Huduma za kifedha, kisha chagua 1, TIGO PESA KWENDA BENKI, kisha chagua 1, CRDB na kisha 1, kuingiza namba ya kumbukumbu ambayo ni 01J1080100600. (Namba ya kumbukumbu weka namba ya Akaunti)
Baadaye malizia kwa kufuata maelekezo.
.

AIRTEL MONEY:
Piga *150*60# CHAGUA 1, Tuma pesa, kisha CHAGUA 3,
Tuma KWENDA BENKI, kisha CHAGUA 2, CRDB, na kisha 1, ingiza namba ya akaunti ambayo ni 01J1080100600. (Namba ya kumbukumbu weka na
.
Naomba niwataarishe wanangu then niwapeleke shule alafu nirudi kuichambua speech ya Magu...
.
Juzi Zanzibar walimwandikia speech angalau aliongea kama mtu mwenye akili timamu, ila Leo tena wamemwachia aka freestyle matokeo yake ndo hivyo karopoka upumbavu kama kawaida yake....
.
.
.
Haki hii Serikali mpaka inatia hasira, Magu anasema kuwa walifanya maongezi Na Barrick sababu Wao hawawajui ACACIA, lakini Barick kwenye website yao wamesema kuwa makubaliano yooote walioyoingia na Serikali ya Tanzania ni mpaka yapitiwe na yakubalike Na ACACIA... Oneni hapo niliweka circle. Hao walioongea nao wenyewe wanasema kuwa Hakuna kitachakofanyika bila Board of directors na wamiliki wa ACACIA kukubali, Yani kila kitu Serikali ilichokubaliana Na Barrick, Barrick kwa mdomo wao wanasema hakiwezi kutimizwa mpaka ACACIA wapitishe, embu niambie huyu mzeee ana akili sawa sawa?? Why anafanya maongezi Na mtu ambae hana last say?? Barrick sio mmliki wa ACACIA, Barrick ni mmoja wa wamiliki wa ACACIA. .
.
.
Magufuli anasema haitambui ACACIA lakini ACACIA iko listed at Dar Es Salaam stock exchange, Anasema haitambui ACACIA lakini ACACIA inalipa kodi TRA.Sasa TRA inapokea kodi kwa makampuni yasiyotambulika???? Anasema yeye hawajui ACACIA Sasa kwanini anaruhusu kampuni asiyoijua iendeleee kuchimba na kusafirisha dhahabu zetu??? Anasema haijui ACACIA Sasa why asiwatimue?? Why anaacha kampuni isiyoijua Serikali iendeleee kufanya shughuli zake nchini??
.
.
.
.
UPDATE 
Nimeghairi kuiongelea hii speech yake. I think anafanya kusudi kufanya maevent kila siku na kuongea upumbavu. Ili nchi isahau kuhusu Lissu tukae tunamwongelea yeye..... .
.
Tuendeleee Na kampeni ya Kampeni ya Lissu Huyu Kichaaa asiekunywa dawa asitutoe kwenye lengo
.
.
.
.
•••••••••••••••••••••••••••••••••••••••••••••••••••
.
Hata kama ulishachangia round ya kwanza unaombwa uchangie tena sababu zinahitajika pesa kwa ajili ya Mh. Lissu kupelekwa nchi za nje kufanyiwa rehabilitation ili aweze kusimama na hatimae aweze kutembea. Kwa sasa anaweza kukaa tu😭😭 Kwa wale mlioko nje ya Tanzania tafadhali changieni kwa kubonyeza link kwenye bio yangu au ingia www.GoFundMe.com/LissuMedicalCare . Tafadhali changieni. Diaspora twende kazi 💪
.
.
Kwa wale mlioko Tanzania tafadhali changia kwa njia hii
Bank: CRDB
Jina la akaunti: CHADEMA M4C
Namba: 01J1080100600
Tawi: MBEZI BEACH
.

HUITAJI KWENDA BENKI, 
Waweza kuchagia kupitia huduma za
M-PESA au TIGO PESA au AIRTEL MONEY.
.
.

M-PESA
Piga *150*00# CHAGUA 6, Huduma za kifedha, kisha chagua 2, M-PESA KWENDA BENKI, kisha chagua 1, CRDB na kisha 1, weka namba ya akaunti ambayo ni 01J1080100600. (Namba ya kumbukumbu weka namba ya Akaunti)
Baadaye malizia kwa kufuata maelekezo.
.

TIGO PESA.
Piga *150*01# CHAGUA 6, Huduma za kifedha, kisha chagua 1, TIGO PESA KWENDA BENKI, kisha chagua 1, CRDB na kisha 1, kuingiza namba ya kumbukumbu ambayo ni 01J1080100600. (Namba ya kumbukumbu weka namba ya Akaunti)
Baadaye malizia kwa kufuata maelekezo.
.

AIRTEL MONEY:
Piga *150*60# CHAGUA 1, Tuma pesa, kisha CHAGUA 3,
Tuma KWENDA BENKI, kisha CHAGUA 2, CRDB, na kisha 1, ingiza namba ya akaunti ambayo ni 01J1080100600. (Namba ya kumbukumbu weka na
....,