National College of Tourism

National College of Tourism Follow

NCT is a government owned institution which offers tourism and hospitality training. 🇹🇿
For more information visit our website.

http://www.nct.ac.tz/

29,181 Followers  87 Follow

Share Share Share

Kila kukicha secta ya utalii yazidi kutoa fursa, Je unavigezo vya kufanya kazi huko, usisubiri fursa ikupite, tembelea website ya chuo chetu  upate  kujifunza kozi kwa muda mfupi na kwa gharama nafuu , huwe mmoja wapo katika fursa hizi,
unaambiwa chelewa chelewa utakuta mwana siwako,NCT mambo ni 🔥🔥 karibuni mjifunze
#nctladdertoexellence#ukarimu#hospitality
#nctladdertoexellence#ukarimu#utalii
Tunavyoianza wiki mpya, hakikisha umejiwekea malengo yako ya kutumiza wiki hii, NCT lengo letu ni tunahakikisha tunatoa mafunzo na elimu bora na ya kipekee kwenye secta ya utalii na ukarimu pia , ambayo inawasaidia watu kupata fursa za kipekee, bado urithi festival inaendelea,bado tunatoa mafunzo BURE ya utamaduni na mapishi asilia ya nchini kwetu karibuni mjifunze
#nctladdertoexellence#ukarimu#utalii#urithifestival
Uongozi na wafanyakazi  wote wa Chuo cha taifa cha utalii  tunaungana  pamoja na watanzania wote kuwapa pole familia ndugu na jamaa  kwa msiba mkubwa uliogusa taifa kwa ndugu wote tuliowapoteza.
Mungu awape  nguvu na faraja katika kipindi hichi kigumu. Mwenyezi azilaze roho za marehemu mahali pema peponi
#MVNyerere🙏🏾
#nctladdertoexellence#ukarimu#utalii
Utamaduni wetu ni wakusika kokote duniani, ndo maana watalii wengi uchagua kuja kutembelea nchi yetu, wanapenda kuenzi tamaduni zetu, je wewe kama mtanzania unajua tamaduni mbalimbali za nchi yetu? mwezi huu wa urithi festival, NCT inatoa mafunzo ya BURE kuhusu  utamaduni wetu  kwa ujumla, njoo ujifunze
#nctladdertoexellence#ukarimu#utalii#urithifestival
Chuo chetu cha taifa cha utalii tunayofuraha kuwataarifu kuwa tumekuwa wanachama wa TATO (Tanzania Association  of Tour Operators), karibu NCT  mambo yanazidi kuwa moto🔥🔥🔥🔥
#nctladdertoexellence#utalii#ukarimu#
#nctladdertoexellence#ukarimu#utalii
Siku ya jana tulikuwa na sherehe  katika chuo chetu katika kuadhimisha mwezi wa urithi festival, kwa kushirikiana na Rose @rossendauka  tulianda mafunzo ya mapishi asilia  yaliyofundishwa BURE kwa kila mtu aliyehudhuria  ambapo tulijifunza faida za mapishi  asilia na baadaye tulipika  mapishi  asilia ya makabila ya  wachaga wahaya, wagogo na wangoni baada ya mafunzo, wote tulijumuika kula vyakula hivyo.
#Urithifestival#ukarimu#nctladdertoexellence
Karibu tupate mafunzo mazuri Bure!!! Repost from @rossendauka 
Vijana wengi tunapenda kula vyakula vya mjini (fast food) Alafu tunakimbilia Gym afya ikianza kusumbua. Katika kuadhimisha Mwezi wa Urithi festival Kwa shirikiana na Chuo cha Taifa Cha Utalii @nct_tanzania tumeona itapendeza tukianda mafunzo ya mapishi Asilia. (Tarehe 18 September) kuanzia saa 5 asubuhi hadi saa 8 mchana. Tutajifunza kupika vyakula vya Kichaga, Kihaya, Kigogo na King’oni 🔥🔥🔥 Baada ya Mafunzo NCT imetuandalia chakula cha Mchana (kazi na dawa 😋). Mafunzo ni Bure kabisa na nafasi ni chache. Kushiriki click link kwenye BIO yangu hapo juu... #UrithiFestival #CelebratingOurHeritage
#nctladderyoexellence#utalii#ukarimu
watalii wengi uja Tanzania🇹🇿 kwa ajili ya vivitio mbalimbali, achila mbali  mbuga za wanyama, milima na visiwa vizuri, watalii pia upenda tamaduni za watu katika nchi yetu, Je wewe kama mtanzania unajua tamaduni zinazopatikana katika nchi yetu? unanua mbinu na mikakati muhimu za kugeuza tamaduni zetu ziwe kivutio zaidi kwa watalii, na kutupa fursa? NCT pekee wanatoa mafunzo haya ya tamaduni zetu BURE njoo ujifunze mpe taarifa na mwenzako. i bure kabsa ili mmpate kupata fursa za kuwahudumia watalii kupitia kivutio cha tamaduni zetu
#nctladdertoexellence#ukarimu#utalii#urithifestival